CH1 CH2 CH3 CH4 CH5
ตารางถ่ายทอดสด
<< สมัครสมาชิกฟรี
<< Bestwin168
01:00 ลูโก้ - อัลกอร์กอน
01:00 Koper - โอลิมปิจา
01:15 มูทิลวีร่า - บีญ่าโนเวนเซ่
01:30 เชลซี (หญิง) - ฟิออเรนติน่า (หญิง)
01:35 เชลซี (หญิง) - ฟิออเรนติน่า (หญิง)
02:00 ซาราโกซ่า - คาดิซ
03:00 เดปอติโว ลาร่า - มิเนรอส เด กัวยานา
04:00 ปานามา - จาเมกา
04:00 อัต.อุยลา - บูการามังกา
04:00 การ์เมลิต้า - เอดี ซาน คาลอส
04:00 ตาชิรา (เวเนซุเอลา) - อรากัว
04:05 ลิมอน - มูนิชิพาล กรีเชีย
05:00 โมนาคัส - เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี
05:00 ซาโมร่า - เอสตูเดียนเตส เด เมริด้า
06:00 บาร์เนเชีย - ลาเซเรนา
06:00 ลา เอกีดาด - เดปอร์เตส โตลิมา
06:00 จูเนียร์ - ปาตริโอตาส โบยาคา
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด - โตรอนโต้ เอฟซี
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ - ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
07:00 แคนาดา - สหรัฐอเมริกา
07:00 แคนาดา - USA
07:30 มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์ - ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์
07:45 โครินเธียนส์ - ครูไซโร่
08:00 โบญาก้า ซิโค - ฮากัวเรส
08:00 เมเดยิน - อลิอันซ่า เปโตรเลร่า
08:00 ออนเซ่ กัลดัส - อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
08:00 ออนเซ่ คัลดาส - ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่
08:00 เมเดยิน - อลิอันซ่า เปโตรเลร่า
09:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ - สปอร์ติ้ง เคซี
09:00 การ์ตากิเนส - เอเรเดียโน่
09:05 อลาฮวยเลนเซ่ - ซานโตส เด กัวปิเลส
14:00 แบดมินตัน : เดนมาร์ก โอเพ่น - Day 3
16:00 ยูเออี U19 - กาตาร์ U19
16:00 เทนนิส : เครมลิน คัพ - Quarterfinals
16:00 อันชิ มาคัชคาลา U21 - ซีเอสเคเอ มอสโก U21
18:30 ศรีวิจายา - พีเอสเอ็มเอส เมดาน
19:00 อินโดนีเซีย - ไต้หวัน
19:00 สนุกเกอร์ : อิงลิช โอเพ่น - Round 3
19:00 อินโดนีเซีย U19 - Chinese Taipei U19
20:00 ยูเวนตุส U23 - อาเรซโซ่
20:00 เอล จาอิซ - เอล เอนตัก
21:00 เชนไนยิน - นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด
21:00 ธาต ราส - อาคาบา
22:15 อัล ฮาซึม - อัล คาดิซิยาห์
22:35 อัล วาห์ดา ซาอุ - อัล เฟฮา
23:00 ไรเพนเซีย ติมิซัวร่า - ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
23:00 ฮาโปเอล เปตาห์ ทิควา - ไบตาร์ เทลอาวีฟ
23:00 โนกูม - เอล กัวน่า
23:00 เลวาเดีย บี - นอมเม่ คาลจู บี
23:30 อัล บูคาอา - Al Salt
23:30 ซิราคูซ่า - เรนเด้
00:00 ฮวีโดรฟ ไอเอฟ - โคเก้
00:00 โรเซนการ์ด (หญิง) - สลาเวีย ปราก (หญิง)
00:00 Siegburger - Hennef
01:00 ราโย่ มายาดาฮองด้า - สปอร์ติ้ง คิฆอน
01:30 ลุคเชเซ่ - อาร์ซาเชน่า
01:30 ปอนเตเดร่า - กอซซาโน่
01:45 อาวร้องช์ - ลาวัล
02:00 อัลเมเรีย - เรอุส เดปอร์ติอู
02:00 อัล โมคาวลูน - วาดี้ เดกลา
02:45 Sertanense - เบนฟิก้า
04:00 เอนวิกาโด - เดปอร์ติโบ พาสโต